ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

การตั้งค่ากล้องถ่ายรูป

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-05-2021 08:17 PM)
333 ยอดวิว
Daxzyda
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Photos
อยากทราบว่า การตั้งค่ากล้องถ่ายรูป ของ Samsung galxzy note 10 lite เเบบเมื่อเราถ่ายในกล้องสีปกติเเต่พอมันบันทึกเข้า อัลบั้ม มันจะ สีทึบ เข้ม เเละดำมากกว่าสีคนตัวจริงซะอีก  #อยากทราบถึงการตั้งค่ากล้องมากเลยค่ะ #เเนะนำหน่อยค่ะ เพราะทุกวันนีเเทบจะไม่ได้ใช้กล้องสดเลย เพราะมันดำเกินตัวจริง ใช้เเตากล้องไอจี้เป็นชีวิตจิตใจไปเลย  อยากใช้กล้องสด ค่ะ เเนะนำหน่อยค่ะ  

image
ดำเเบบนี้เลยค่ะ 🙇🏼‍♀️🙇🏼‍♀️

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Daxzyda
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Photos
นี่ค่ะ ดำมากๆๆ20210807_164232_13983.jpg
0 คำชม