ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ซัมซุงดาวน์โหลดเฟสแล้วเข้าเฟสไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-22-2023 01:15 AM)
118 ยอดวิว
cucc
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Photos
ซัมซุงดาวน์โหลดเฟสแล้วมีไครเข้าไม่ได้บ้าง

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก

แอดมินขออนุญาตสอบถามครับ ไม่ทราบว่าใช้เครื่องรุ่นใดและเกิดข้อผิดพลาดอย่างไร พอจะแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมได้หรือไม่ครับ

cucc
ตัวเลือก
Samsung GalaxyA52sครับดาวน์โหลด10กว่ารอบแล้วครับเข้าไม่ได้มันเด้งมาจอดำครับ
ตัวเลือก

เบื้องต้นเข้าที่การตั้งค่า>แอป>เลือกแอป Facebook>ที่เก็บ>จัดการข้อมูล>กด"ลบ" และถอนการติดตั้ง จากนั้นโหลดติดตั้งใช้งานใหม่อีกครั้งครับ

cucc
ตัวเลือก
รองแล้วครับมันขึ้นแบบนี้ครับจอขาวเดี๋ยวดำครับ เข้าไม่ได้ครับScreenshot_20230322_014054_Facebook.jpg
ตัวเลือก

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำเพิ่มเติม รบกวนติดต่อ Call Center โทร 1282 หรือ ติดต่อ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม
siriananpape
Active Level 6
ตัวเลือก
อืม... คุณลองตรวจสอบสัญญาณเน็ตทั้งไวไฟในพื้นที่บริการของคุณหรือไม่คะ เครื่องเราโชคดีใช้งานเพสบุคใกล้ 4 ปีแล้ว เราอยู่ในพื้นที่บริการใกล้เคียงในเมืองต่างๆค่ะ
0 คำชม