ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ทำไม samsung s10 ไม่มีฟีเจอร์ลบวัตถุ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-17-2022 11:59 PM)
77 ยอดวิว
tigers13
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Photos

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Photos

ฟีเจอร์ลบวัตถุรองรับเฉพาะในบางรุ่นครับผม สำหรับรุ่นที่รองรับเมื่อได้ทำการอัปเดตซอฟต์แวร์เป็นเวอร์ชันล่าสุดแล้ว สามารถเปิดใช้งานโดยเข้าที่ แอปแกลเลอรี่ - เปิดภาพที่ต้องการแก้ไข - แตะไอคอนแก้ไขรูปดินสอด้านล่าง - แตะไอคอนตัวเลือกเพิ่มเติม (จุดแนวตั้งสามจุด) ที่ด้านบนขวา - เลือก Labs - แตะสวิตช์ข้างตัวลบวัตถุเพื่อเปิดใช้งานครับผม

0 คำชม