ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ฝึกซ้อมมวยไทย ที่ศูนย์วัฒนธรรมไทย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-05-2022 09:38 PM)
48 ยอดวิว
Jingjo30
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy Photos
3-4 พฤษภาคม 2565
ฝึกซ้อม #มวยไทย ช่วงเย็น กลางแจ้ง
ทบทวน ท่าต่าง ๆ ที่เรียนมา และฝึกซ้อม
ท่าศอก ให้เด็ก ๆ ที่ มาเรียน ช่วงปิดเทอม
#หมัดเท้าเข่าศอก #ล่อเป้า #muaythai
#workout #fitt 

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image
ฝึกซ้อม หมัดเท้าเข่าศอก แบบพันมือ ไม่สวมนวม

image

image

image

image

image

image
ฝึกท่าร่าย 23 ศอก

image
ฝึกการใช้ paddle และซ้อมล่อเป้า

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Tigerjainew
Active Level 3
ตัวเลือก
คุณๆๆครับเก่งจังเลยที่ออกกำลังกายด้วยกันเป็นกลุ่ม
Jingjo30
Active Level 6
ตัวเลือก
ขอบคุณ ที่ชม คร้าบบ
0 คำชม
Tigerjainew
Active Level 3
ตัวเลือก
ผมดีใจมากๆครับที่มีผู้ใหญ่ที่ใจดีมีเวลาว่างส่วนตัวหรือครอบครัวลงมาคลุกคีให้ความสุขเล็กๆน้อยๆต่อเด็กๆผมขอขอบคุณแทนน้องๆเด็กๆเหล่านั้นด้วยที่พวกเขามีโชคดีมากจริงๆครับ