ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

มีจักรเย็บผ้าคอมพิวเตอร์ ทำอะไรดี ตัวอย่างการทำของใช้ในบ้าน ดูเพิ่ม👇

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-28-2022 08:48 AM)
39 ยอดวิว
Pchalisa
ตัวเลือก
Galaxy Photos
เนื่องจากผู้เขียนได้เห็นตัวอย่างการใช้จักรเย็บผ้าคอมพิวเตอร์อย่างสุดคุ้ม แถมคนทำไม่ใช่คนรุ่นสาวๆ แล้วเลยอยากจะมาเล่าให้ฟังค่ะ
เนื่องจากคนที่ทำคือคุณแม่แพทริเซียชาวอเมริกัน อายุ 70 แล้วค่ะ อึ้งไหมล่ะ! เดียวได้อึ้งอีกยาวๆ ค่ะ เพราะผลงานคุณแม่ปังมาก! เขียนโดย Pchalisa
image

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text