ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

gallery ลบรูปเอง ไป 4 พันกว่ารูป!!

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-06-2020 10:17 AM)
119 ยอดวิว
nanahajiko707
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Photos
สวัสดีค่ะไม่ทราบว่าใครเคยเจอปัญหาแบบนี้ไหมคะพอดีว่าใช้ Samsung j7 Prime ค่ะ แล้วอยู่ๆ แกลอรี่ก็ลบรูปในเครื่องไป 4000 กว่า รูปเสียดายมากๆค่ะ ปกติเมื่อก่อนเคยใช้  iphone5s 16 GBเวลาเมมจะเต็มเลยจะชอบเอารูปลงคอม เเล้วลบในเครื่องมันก็จะลิงค์กัน เเต่เหมือน Samsung จะงงๆเลยใช้ไหมค่อยเป็นค่ะ เเล้วยิ่งอยู่ๆรูปลบไปเองจากเรื่องเลยยิ่งเซ็งมากๆ ใครเคยเจอปัญหานี้ หรือมีวิธีเเก้ไหมคะ ชวนเเชร์หน่อยได้ไหมคะควรทำยัไงดีㅠㅠㅠㅠ รบกวนหน่อยนะคะ🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️💗

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
banana2
Moderator
Moderator
ตัวเลือก

แนะนำให้ลองเข้าไปที่ แกลเลอรี่ - เมนูขวาบน - การตั้งค่า - ถังรีไซเคิล ค่ะ หากไม่ได้ และไม่ได้สำรองข้อมูลด้วยวิธีอื่นๆ จะไม่สามารถกู้คืนได้ค่ะ

ตัวเลือก
เจอเเค่ถังขยะ cloud เลยค่ะ ซึ่งรูปไปอยู่ในนี้เยอะมากเลยค่ะ โดยที่ไม่ได้ทำอะไร เข้าไปตลอดเลย ขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำนะคะ🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️
ตัวเลือก
ทุกวันนี้ปังปุอยู่ค่ะ รูปหายเหมือนเดิม เเต่ไม่เข้าถังขยะเเล้ว ไม่รู้ไปไหน จะเเบคอัพ ก้ทำไม่ได่
0 คำชม
ตัวเลือก
ทุกวันนี้ปังปุอยู่ค่ะ รูปหายเหมือนเดิม เเต่ไม่เข้าถังขยะเเล้ว ไม่รู้ไปไหน จะเเบคอัพ ก้ทำไม่ได้
0 คำชม