ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

แนะนำหูฟัง Type C คุณภาพ ดีราคาไม่โหดให้หน่อยครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-08-2021 03:02 PM)
979 ยอดวิว
Apologize
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
ผมมีปัญหาเรื่องหูฟัง Type c มากเลยครับ อยากได้แบบ ที่มันไม่ต้องยัดใส่ไปในหูน่ะครับ ใช้แบบ In ear แล้วปวดหูมากเลยครับ หาตามเน็ตละหาไม่ได้เลย เพื่อนๆ คนใหนใช้อยู่ เเนะนำหน่อยครับ ผมใช้กับ Samsung Galaxy s20 Fe ขอบคุณครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

สำหรับอุปกรณ์หูฟัง มีจำหน่ายที่ศูนย์บริการครับ สามารถติดต่อศูนย์บริการได้ที่ http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ

0 คำชม
Taxibb
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
ชื่อสโมสร Type C มาใช้ได้ประมาณ 7 วันเอาไปเคลมใช้มาได้อีก 5-6 วันเสียอีกแล้ว akg Samsung s22 Ultra
0 คำชม
Taxibb
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
สาย small talk หูฟัง
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

แนะนำให้นำไปติดต่อศูนย์บริการที่ซื้อมาเพื่อสอบถามการเคลมและ ถ้าสะดวกแนะนำลองทดสอบกับเครื่องอื่นครับว่ามีอาการเดียวกันหรือไม่ครับ ถ้ามีอาการเดียวกัน ต้องรบกวนติดต่อกับทางศูนย์บริการที่ซื้อมาอีกครั้งตามประกันของทางศูนย์บริการซ่อมครับ

0 คำชม