ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ข่าวลือเรื่อง s20 ในปี 2020 เป็นไปได้ไหม???

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-26-2019 03:52 PM)
347 ยอดวิว
TitaniaT
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy S
ข่าวลือเรื่อง s20 ในปี 2020 เป็นไปได้ไหม??? เพื่อให้เข้ากับปี 2020 ที่จะมาถึง หรือจะเป็นแบบไล่ชื่อ s11 ตามเดิม......😄😄😄

แต่ในอดีต...รุ่น note  ก็มีข้ามชื่อรุ่นเหมือนกันนะ ....😉😉😉😉😉😉😉

ปล.ถ้าผมทำผิด ตักเตือนผมด้วยนะครับ 👌👌
page.ForumTopicPage.replies-count.text
TitaniaT
ตัวเลือก
Galaxy S
ว่าจะรอดู live ของช่องดรอยแซน

เห็นด้วยกับ **ปล. 😁😁😁
0 คำชม
Hisui
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
ส่วนตัวผมคิกว่าน่าจะใช้ s20 แหละครับ เพราะ เลขรหัสรุ่นมันง่ายต่อการจดจำถ้าต่อไปใช้ s11 บางคนอาจจะยังนึกไม่ทันว่าเป็นรุ่นไหน
Field388
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
เป็นไปได้ครับ ขนาด series A ยัง 10 20 30 เลย
series S กับ Note อาจปรับตาม
TitaniaT
ตัวเลือก
Galaxy S
จริงด้วยครับ 🖐
0 คำชม