ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

คุณภาพไม่ได้เลย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-12-2024 04:44 PM)
166 ยอดวิว
F-FIRST11
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
S23 Ultra ใช้ได้1ปีกับอีก4เดือน ฝาหลังเริ่มปริแล้ว55555 ชอบนะแค่คุณภาพตัวเครื่องบ่ได้เลย ซื้อ5หมื่น ขายดอกได้ไม่ถึง2หมื่นเสียดาย 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

แนะนำให้นำเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างเช็คเครื่องให้โดยละเอียดครับ สามารถติดต่อศูนย์บริการได้ที่ http://www.samsung.com/th/support/location/supportServiceLocation.do?page=SERVICE.LOCATION ครับ

0 คำชม
F-FIRST11
ตัวเลือก
Galaxy S
ห่วยเกินครับ. หลุดง่ายเกิน ค่ายผลไม่ยังแข็งแรงกว่านี้
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

สามารถนำเครื่องติดต่อศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจสอบได้เลยครับ หลังติดต่อศูนย์บริการแล้วไม่ได้รับความสะดวกอย่างไรสามารถแจ้งแอดมินเข้ามาได้เลยครับ

F-FIRST11
ตัวเลือก
Galaxy S
อุตส่าว่าจะซื้อ ตัวFoldขอผ่านละ. ขอกลับไป apple ดีกว่า
Sirawuz
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy S
ปริเอง หรือแบตมันบวมดันฝาหลังรึเปล่าครับ
0 คำชม
F-FIRST11
ตัวเลือก
Galaxy S
กาวมันหลุด
tonklathehuman
ตัวเลือก
Galaxy S
แปะgriptokกับตัวเครื่องแล้วดึงออกหรือเปล่าครับ?
0 คำชม
F-FIRST11
ตัวเลือก
Galaxy S
ไม่เคยใช้ครับ ใส่เคสตลอด หรือเป็นเพราเครื่องร้อน
0 คำชม
tonklathehuman
ตัวเลือก
Galaxy S
ใช่ครับ เครื่องเก่าผมใส่เคสตลอด ไม่ว่าเครื่องเจออะไรมาก็แทบจะไม่ได้ถอด พอเวลาเครื่องร้อนมาก ๆ ความร้อนสะสมกาวก็เสื่อม
0 คำชม