ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ช่วยด้วยครับ Samsung AO3 เล่นเกมแล้วมีอาการดังภาพ ใครพอจะมีวิธีแก้ไขบ้างครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-29-2022 09:57 AM)
91 ยอดวิว
helpme12
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

เบื้องต้นเข้าการตั้งค่า - แอป - แตะไอคอนจุด 3 จุดด้านบนขวามือ รีเซ็ทแอปที่ตั้งค่าไว้แล้วกดรีเซ็ทครับ จากนั้นกดปุ่ม Power พร้อมกับปุ่มลดเสียงค้างไว้มากกว่า 7 วินาที เพื่อให้เครื่องรีบูทใหม่ ทดลองเข้าใช้งานอีกครั้งครับผม

0 คำชม
helpme12
ตัวเลือก
Galaxy S
ลองทุกขั้นตอนที่แนะนำแล้วครับ ไม่หาย
0 คำชม
Blackmore
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
น่าจะเป็นที่เกมนะ
0 คำชม
helpme12
ตัวเลือก
Galaxy S
ไม่ใช่ที่เกมแน่นอนครับ คนอื่นๆไม่มีใครเป็น
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติดต่อศูนย์บริการโดยสามารถค้นหาสาขาที่สะดวกได้จาก http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ

0 คำชม
Jee666
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
ปรับสุดไปป่าวครับ
0 คำชม
helpme12
ตัวเลือก
Galaxy S
ไม่ใช่อาการที่แลคครับ เล่นเกมลื่นปกติ แค่ภาพมันบัคเป็นแบบนั้น
0 คำชม