ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 
แก้ไขแล้ว! แก้ไขแล้ว

หัวข้อเดิม:

หลักฐานการซื้อ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-16-2021 04:32 PM)
181 ยอดวิว
Shokung
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
ผมซื้อ Galaxy S21+ มาจาก Samsung Experience Store สาขาหนึ่งในประเทศไทย เมื่อวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2564
ซึ่งตอนซื้อเสร็จ พนักงานไม่ได้ให้ใบเสร็จไว้ และผมก็ลืมที่จะขอใบเสร็จด้วย (เรื่องนี้ผมอาจจะผิดด้วย เพราะไม่ได้ขอพนักงาน)

Question
หากไม่มีภาพหลักฐานการซื้อ จะส่งผลต่อการรับประกันอะไรบ้างไหมครับ ?

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
วิธีการแก้ปัญหา
ตัวเลือก
Galaxy S

หากไม่สะดวกแนบใบเสร็จรับเงินไม่เป็นไรครับ ไม่มีผลต่อการรับประกันสินค้าครับ แต่หากสะดวกแนะนำขอใบเสร็จร้านที่ซื้อแล้วนำมาแนบภายหลังได้ครับผม

Shokung
ตัวเลือก
Galaxy S
เวลาผ่านไปเกือบเดือนแล้ว ยังสามารถขอได้ใช่ไหมครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

กรณีนี้ขึ้นอยู่กับนโยบายของทางช็อปจำหน่ายสินค้าครับผม แอดมินแนะนำติดต่อสอบถามกับทางช็อปที่ซื้อสินค้าอีกครั้งครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

Shokung
ตัวเลือก
Galaxy S
ได้หลักฐานใบเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

ยินดีให้บริการครับผม

0 คำชม