ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เครื่องร้อน แบตไม่ค่อยทน s21 ultra

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-10-2021 09:18 PM)
197 ยอดวิว
saywichai
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
ใช้งานปกติได้ไม่เกินหกชม. ตั้งค่าเริ่มต้น ไม่ได้ใช้โหด เปิดโหด เลย ใครพอมีวิธีแก้บ่างคับแยากให้แบตร อึดหน่อย  หรือ มันผิดปกติคับ
บล.เคลื่องร้อนมากตอนใช้กล้อง และ vdo call 
ใช้งานปกติไม่ร้อนเล่นเกมไม่ร้อน
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

เบื้องต้นแนะนำให้อัปเดทซอฟแวร์เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดดูก่อนนะครับ

0 คำชม
saywichai
ตัวเลือก
Galaxy S
อัปตลอดคับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

เบื้องต้นปิดการใช้งานแอปที่รันทำงานอยู่บนพื้นหลังโดยการแตะที่ปุ่มซ้ายมือด้านล่างครับ หรือท่านสามารถปรับแต่งการตั้งค่าเพิ่มเติมได้ที่ การตั้งค่า - การดูแลอุปกรณ์ - แบตเตอรี่ครับผม

0 คำชม
TuA735G
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy S
แบตใช้มานานยังครับ
0 คำชม
saywichai
ตัวเลือก
Galaxy S
1 เดือนคับ
0 คำชม
Miniwin
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
ตัวเครื่องต้องใช้งานไปสักพักก่อนนะครับ ต้องรอให้ AI ของเครื่องเรียนรู้การใช้งานก่อน ดังนั้นการซื้อมาใช้ใหม่ๆ เครื่องจะแบตไหลหน่อยๆ ครับ ผมก็เป็นเหมือนกัน แต่ตอนนี้ใช้งานมาประมาณ 1 เดือนแบตเริ่มเสถียรละครับ
0 คำชม
saywichai
ตัวเลือก
Galaxy S
ใช้มา 1 เดือนแล้วคับ
0 คำชม