ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เมื่อไหร่จะมีให้ปิด Ram plus

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-20-2022 08:54 AM)
1431 ยอดวิว
Bk_
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S

image

เมื่อไหร่จะปิดฟังชั่น ram plus ได้ครับ สำหรับโทรศัพท์ ram8-12 ไม่มีความจำเป็นเลย น่าจะมีให้ปิดได้
เปิดไว้แล้วไม่ลื่นเลย ต้องเพิ่มรายการยกเว้นเอา ซึ่งมันน่าจะมีปุ่มให้ปิดเหมือนยี่ห้ออื่นๆ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

ท่านสามารถแจ้ง Feedback มายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ - รายงานข้อผิดพลาด - เลือกอาการที่พบหรือ Others - กรอกรายละเอียด - กดส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิค จากนั้นกดไอคอนส่งข้อมูลขวามือด้านบนครับผม
ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

0 คำชม