ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

โดนตัดเงินไปสองครั้งครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-27-2024 03:35 PM)
71 ยอดวิว
TorGS
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
ทำไมซื้อฟอนต์ รายการเดียว 50 บาท ทำไมโดนตัดเงินไปสองครั้งครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

แอดมินแนะนำเข้าไปที่แอพพลิเคชั่น Galaxy Store > เมนู > การตั้งค่า (รูปฟันเฟือง) > เลือกหัวข้อติตต่อเรา > ติดด่อเราเพื่อรับข้อมูลการคืนเงิน ครับ

0 คำชม
TorGS
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
ดูผิดครับ จะยกเลิกการขอคืนเงินได้ไหม ไม่ขอเงินคืนแล้วครับ ยอดที่โดนหักไป 5 บาท น่าจะเป็นยอดที่ผูกบัตรครั้งแรก เดี๋ยวคงได้คืน
0 คำชม