ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Rock

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-26-2021 05:03 PM)
105 ยอดวิว
RockZzz
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
ผมขออนุญาตสอบถามครับ พอดีว่าผมซื้อโทรศัพท์ใหม่และโอนย้ายข้อมูลเรียบร้อยแล้วและซิงค์ข้อมูลกันไว้ ผมเลยจะส่งโทรศัพท์เครื่องเก่าซ่อม ผมเลยจะลบข้อมูลเครื่องเก่าทิ้งไป(กลัวช่างเอาข้อมูล) แต่พอผมลบรูปภาพในเครื่องเก่า รูปในเครื่องใหม่ก็หายไปด้วย ผมต้องทำยังไงไม่ใหัมันเป็นแบบนี้ครับ
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

สวัสดีครับ แอดมินรบกวนสอบถามเพิ่มเติม ไม่แน่ใจว่ารูปภาพที่ลบเป็นรูปภาพที่บันทึกไว้ในส่วนใดครับ

0 คำชม
RockZzz
ตัวเลือก
Galaxy S
แกลเลอรี่ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

ไฟล์รูปภาพบันทึกไว้ที่ใดครับ

0 คำชม
RockZzz
ตัวเลือก
Galaxy S
บันทึกไว้ในแกลเลอรี่ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

แนะนำให้ลูกค้าตรวจสอบที่แกลลอรี่ ว่าเป็นการซิงค์รูปภาพไว้ที่ Samsung cloud หรือ Onedrive หรือ แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 จากสถานการณ์การแพร่ระบาดไวรัส Covid-19 บริษัทฯ มีความห่วงใยในสุขภาพของพนักงานและลูกค้าอย่างสูงสุด จึงมีความจำเป็นที่ต้องปรับเวลาการให้บริการ (สามารถติดต่อได้ทุกวัน ในเวลา 08.00-20.00 น.) หรือ Live Chat http://livechat.support.samsung.com/Customer_new/TH ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม