ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

S10 Lite อัพเดท แพทช์ความปลอดภัย เดือนมีนาคม พร้อมฟีเจอร์ต่างๆ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-23-2021 12:35 PM)
129 ยอดวิว
ThanapatTonkojan
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
navavee
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy S
A70 รอ oneui 3.1แอนดรอย11 ต่างประเทศได้ปล่อย หลายประเทศ ทั้งอินเดีย อิรัก ยูเครน ฟิลิปิน รัชเซีย และอื่นๆ แต่กับไทย กับไม่ได้คำตอบ มีแต่ตอบส่งๆให้ไปดูแอพซัมซุงเมมเบอร์เอง เข้าใจ ดูแล้วไง..ต่างประเทศเขาก็ปล่อยกันมาแล้ว ที่ไทยไม่คิดปล่อยอัพเดทเลยหรือ A70
0 คำชม
ThanapatTonkojan
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
ก็ตามเวลาที่เขาแจ้งนั้นแหละครับ กำหนดการอัพเดทเขาก็บอกมาอย่างนั้นก็ต้องตามกำหนดการเค้าละ
แต่ถ้ามีอัพเดทผมคิดว่า อย่างเร็วๆเลยนะก็คงเดือนหน้า (เมษายน) ครับ หรือไม่ก็คงตามกำหนดการของเขา
ปล.ผมก็ใช้ A70 ครับ แต่ไม่ได้ซีเรียสถึงกับว่าต้องอัพเดทให้ทันประเทศอื่นๆครับ ผมขอแค่ให้เขาอัพเดทให้ก็พอครับ
***อีกอย่างครับ ที่ปล่อยอัพเดทช้าอาจจะยังไม่เสถียรก็ได้ครับ สมมติถ้าอัพเดทก่อนแล้วเจอบั๊ค เขาก็คงแก้เรื่อยๆ พอปล่อยอีกเจออีก ก็ต้องแก้อีก ยอมได้ช้าแต่เสถียรกว่า ผมว่าก็โอเคนะ

อันนี้ความคิดของแต่ละคนครับ ผมเคารพให้ความคิดของพี่ครับ
0 คำชม
navavee
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy S
ครับผม 😏😏😏😏😏😏😏
0 คำชม