ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

S21ultra อัพเดทล่าสุด เดือนตุลา

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 10-26-2021 07:54 PM)
93 ยอดวิว
DCWhat
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
คะแนนทดสอบตอนเครื่องไม่ร้อน แรงกว่า 
snap 888 ครับ(ตุลาคม)

โดยรวมคือเครื่องอัพเดทเดือน ตุลาแจ่มมากครับ
ยังไม่เจอกล้องตัด 
(สำหรับเครื่องผมนะเคยเป็นอยู่ครับหนึ่งไปถ่ายกลางแดดตอนเที่ยง ถ่าย 108 ล้านประมาณ 30 รูปแล้วกล้องตัด)

เครื่องร้อน vs เครื่องไม่ร้อน
ถ้าเครื่องร้อน CPU จะประสิทธิภาพลดลงเยอะมากครับ ไว้ตัดสินใจดูครับ
เวลาเครื่องร้อนจอ 120Hz จะทำงานได้ไม่เต็มที่

คะแนนรอบนี้ แรงแซง snap 888 ครับ อัพเดทเดือนตุลา

#s21ultra #exynos2100 #snap888

image
เครื่องไม่ร้อน(เปิดแอร์เป่าพัดลม)

image
เครื่องร้อน แต่ไม่มาก ร้อนแบบปกติ 39-41 องศา

image
Patch พฤษภาคม เดือนตุลายังไม่ได้ลองครับ เจอครั้งเดียว เพราะถ่าย 108 ล้าน ถ่าย 12 ล้านไม่เป็น

page.ForumTopicPage.replies-count.text