ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

USB microphone

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-18-2024 06:59 PM)
53 ยอดวิว
ts406
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
คือผมพยายามใช้ DeX mode ผ่านจอคอมทาง usb c ครับ ในเซ็ตติงที่มีหูฟังที่ต่อผ่าน amp-dac ซึ่งต่อกับจอคอม และมี usb mic อีกตัวต่ออยู่กับจอคอม เหมือนว่า tidal จะเห็นไมค์ผม แต่ว่าผมหาวิธีใช้usb micผมใน zoom หรือ recorder ไม่ได้เลยครับ มันต้องทำอย่างไรครับ 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

ขออภัยครับ สำหรับการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ภายนอกทางแอดมินจะไม่มีข้อมูลครับผม

0 คำชม
ts406
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
ผมจะหาคำตอบได้ที่ไหนครับ รบกวนด้วยนะครับ
0 คำชม