ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สอบถามครับลำโพงzFold3 ไม่ดังเลยครับ เวลาคุยโทรศัพท์ก็ต้องใส่หูฟังแทน

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-19-2023 04:59 PM)
196 ยอดวิว
NAMNAN
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Z
เวลาคุยโทรศัพท์ก็ต้องใส่หูฟังแทน ลองล้างเครื่องใหม่หลายรอบแล้วครับก็ไม่ดังไม่มีเสียง

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Z

แนะนำเข้าแอปโทรศัพท์ขึ้นมา แล้วพิมพ์รหัส *#0*# เพื่อเข้าระบบการเทสต์เครื่อง และกดที่ Speaker ดูก่อนนะครับว่าลำโพงมีเสียงออกหรือไม่ หากทำแล้วลำโพงไม่ดัง แนะนำให้นำเครื่องติดต่อศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจสอบเครื่องให้ก่อนนะครับ สามารถติดต่อศูนย์บริการได้ที่ http://www.samsung.com/th/support/location/supportServiceLocation.do?page=SERVICE.LOCATION ครับ

0 คำชม
NAMNAN
ตัวเลือก
Galaxy Z
นี่ครับScreenshot_20230119_171716_Samsung Members.jpgScreenshot_20230119_171705_Samsung Members.jpg
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Z

แนะนำเข้าแอปโทรศัพท์ขึ้นมา แล้วพิมพ์รหัส *#0*# และทดสอบลำโพงตามข้างต้นก่อนนะครับ หรือแนะนำให้นำเครื่องติดต่อศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจสอบให้ครับ

0 คำชม
NAMNAN
ตัวเลือก
Galaxy Z
ช่างบอกเป็นที่จอ 16000กว่าบาท🤕
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Z

สำหรับรายละเอียดการซ่อมสามารถสอบถามกับทางเจ้าหน้าที่ที่ศูนย์บริการได้โดยตรงเลยครับผม

0 คำชม