ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ฟิล์ม zflip3

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-15-2022 08:01 AM)
100 ยอดวิว
fxrnnp
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Z
ขอสอบถามค่ะ ถ้าเราเปลี่ยนฟิล์มครั้งต้องเสียค่าบริการไหมคะ สามารถใช้ประกันได้หรือเปล่า ถ้ามีค่าใช้จ่าย ราคาประมาณเท่าไหร่คะ?
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Z

ฟิล์มที่ติดไปกับเครื่องมีการรับประกัน 7 วัน นับจากวันที่ซื้อครับ เงื่อนไขการเปลี่ยนฟิล์มกันรอยดังนี้
• ลูกค้าต้องแสดงใบเสร็จเป็นหลักฐาน แสดงวันที่ซื้อว่าอยู่ภายใน 7 วัน
• ศูนย์บริการเปลี่ยนให้ 1 ครั้งต่อเครื่องเท่านั้น
• เปลี่ยนภายใต้เงื่อนไขฟิล์มเป็นรอย/ฝุ่นใต้ฟิล์ม/มีฟองอากาศใต้ฟิล์ม ที่เกิดจากขั้นตอนการผลิตเท่านั้น
กรณีนอกเงื่อนไขการับประกัน ฟิล์มราคาประมาณ 274.91 บาท, ค่าบริการ 200 บาท(ราคาไม่รวมภาษี) ครับ

fxrnnp
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Z
ขอบคุณมากค่ะ ใช้เครื่องมาจะครบปีแล้ว คงต้องจ่ายเองแล้วค่ะ 😅
0 คำชม