ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

รีวิวมือถือจอพับแห่งปี 2021 ใช้งานดีจริงไหม? (ราคาลดลงหมื่นสอง!)

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-19-2021 06:06 PM)
3227 ยอดวิว
THAdmin
Community Manager
ตัวเลือก
Galaxy Z

กระแสแรงมากๆ กับ Galaxy Z Fold3 และ Flip3 5G ใช้ S Pen ได้ แถมกันน้ำด้วยนะ

https://www.youtube.com/watch?v=XrIkkqx1D1s

วันนี้ซีมาใช้งานจริงให้ดู บอกเลยว่าได้ใช้ลองแล้วจะติดใจ ใช้งานสะดวกมาก ใครที่อยากรู้ว่ามีฟีเจอร์อะไรอีก รูปถ่ายมาเป็นยังไง ใช้แล้วจะดูล้ำไหม ดูได้ในคลิปนี้เลยค่ะ

เปิดจำหน่ายรอบพิเศษ พร้อมสิทธิที่มากกว่า รับคูปองเงินสด มูลค่าสูงสุด 9,000.- ใช้แลกซื้อ หรือใช้เป็นส่วนลดซื้อสินค้าที่ samsung.com
คลิก เพื่อรับข้อเสนอสุดพิเศษ

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Passorn
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Z
S Pen pro จะเริ่มจำหน่ายใน Ss Store หรือ ใน online เมื่อไหร่หรอคะ
Gun88
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Z
สวยครับ
Corree
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Z
ซี น่ารัก
Anonymous
ไม่เกี่ยวข้อง
ตัวเลือก
Galaxy Z
ตอนนี้ได้รับเครื่องวันแรก บอกเลยครับไม่ผิดหวัง รู้สึก ตื่นเต้นกว่าทุกครั้งที่ได้เล่นมือถือครับ คุ้มค่ากับที่รอคอยครับ
0 คำชม
Meaw12
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Z
สวยมากค่ะ
NUTTHEE07
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
สวยมากครับ
0 คำชม