ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เรื่องการอัปเกรด One UI 6 สำหรับ Galaxy Z Fold5 / Flip5

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-22-2023 03:05 PM)
193 ยอดวิว
ningsp
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Z

สอบถามแอดมินครับ ตามตารางการอัปเกรด One UI 6 ที่แสดงในแอพ Samsung Members ซึ่งไม่มีรุ่น Galaxy Z Fold5 , Z Flip5 ใน List 

อยากทราบว่า สาเหตุที่ยังไม่แสดงใน list เป็นเพราะยังมีบางอย่างที่ต้องแก้ไขหรือไม่ครับ จึงยังระบุแน่นอนไม่ได้ ว่าจะได้อัปเกรดเมื่อไหร่

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Z

แอดมินรบกวนรอการประชาสัมพันธ์ก่อนนะครับ หากมีข้อมูลเพิ่มเติมแล้วจะมีการประชาสัมพันธ์ให้ทราบครับ

0 คำชม