ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Flip 4

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-27-2023 11:01 AM)
43 ยอดวิว
LiMacbeth
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Z
อยากรู้ค่ะว่า มีเป็นเหมือนกันบ้างมั้ยคะ
พอพับเครื่องแล้วแป้นพิมพ์มันเปลี่ยนตีมเองน่ะค่ะ อัพเดตซอฟต์แวร์ล่าสุดเมื่อวาน ก็เป็นเหมือนเดิมค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Z

ไม่ทราบว่าเป็นกับทุกธีมที่ใช้งานเลยหรือไม่ครับ

0 คำชม
LiMacbeth
ตัวเลือก
Galaxy Z
ใช่ค่ะ
พอรีสตาร์ทเครื่อง แป้นพิมพ์กลับมาเป็นธีมที่ใช้งานก็จริงค่ะ แต่พอพับเครื่อง แป้นพิมพ์ก็เปลี่ยนกลับไปเป็นค่าเริ่มต้นเหมือนเดิมค่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Z

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 8.00-20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

LiMacbeth
ตัวเลือก
Galaxy Z
ได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
0 คำชม