ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy Filp5 จะได้ up Android v.14 One UI6.0 เมื่อไหร่ครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-06-2023 08:01 PM)
298 ยอดวิว
Clickplay
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
Galaxy Filp5 จะได้ up Android v.14 One UI6.0 เมื่อไหร่ครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Z

สำหรับการอัพเดทซอฟแวร์ แนะนำลูกค้ากดเข้าแอพ Samsung Members > เลือกแจ้งเตือนด้านบนขวามือ > สามารถตรวจสอบรุ่นที่ลูกค้าทำการอัพเดทได้ครับผม

0 คำชม
Clickplay
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
ดูแล้วครับไม่เคยมีแจ้งเลยครับนานแล้ว จน S23 ได้ up ไปแล้วก็ไม่เห็นมีแจ้งครับScreenshot_20231106_210349_Samsung Members.jpg
0 คำชม
Fankrits
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
ผม A72 ก็อยากอัพใจจะขาดเหมือนกันครับ แต่เห็น Flip5 ยังไม่ได้อัพงี้ ของผมก็รออีกยาววว🤣
Honeynapa
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Z
รอเหมือนกันเลยค่าไม่มาสักที Filp5😆
ตัวเลือก
Galaxy Z

รบกวนรอการประชาสัมพันธ์ก่อนนะครับ หากมีการอัปเดตแล้วตัวระบบจะมีขึ้นแจ้งเตือนให้ทราบครับ

Honeynapa
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Z
ขอบคุณค่ะ
0 คำชม
bim1991
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
เเสดงว่าตอนนี้ก็ยังอัฟเดทไม่ได้ทุกรุ่น ถูกไหมค่ะ รอระบบเเจ้งเตือน #ใช้filp5ค่ะ
0 คำชม