ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Smart view ไอคอนลอย ที่ปรับสัดส่วน ขนาดภาพหายไปไหน

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 10-24-2021 12:10 PM)
91 ยอดวิว
nucth
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
พอดีว่าเราทำการแชร์หน้าจอขึ้นทีวีค่ะใช้โหมด Smart View แต่ก่อนหน้านี้คือมีไอคอนสีฟ้าตัวเล็กๆที่สามารถปรับส่วนขนาดหน้าจอได้เป็นโทรทัศน์ได้ขนาดโทรศัพท์ก็ได้ คือตอนนี้มันหายไปแล้วอ่ะคือไม่สามารถปรับสัดส่วน โทรทัศน์ได้ต้องแก้ไขยังไงคะต้องหาจากไหนรบกวนหน่อยค่ะ
image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Z

แอดมินแนะนำดึงแถบการแจ้งเตือนลง แตะค้างที่ไอคอนสมาร์ทวิว - แตะจุดสามจุดด้านขวาบน - การตั้งค่า - ไอคอนแบบลอยกดเปิดครับผม

0 คำชม
r7y
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Z
2522
0 คำชม