ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung galaxy a05s

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-25-2024 10:31 AM)
220 ยอดวิว
KozaPark
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Gaming Hub
หลังจากอัพเดทเป็นเวอร์ชั่น One UI 6.0 Rovก็มีปัญหาเยอะมาก ทั้งfps ตันแค่ 45ในโหมดเฟรมเรทสูง ภาพกากทั้งที่ปรับสูงสุด ปล. เคยลองลบโหลดใหม่แล้ว
page.ForumTopicPage.replies-count.text
leeee1
Active Level 5
ตัวเลือก
Gaming Hub
ใช่ครับภาพเหมือนดินน้ำมัน ใครเจอปัญหาในรุ่นนี้ช่วยดันกันหน่อย
SumSunga50s
Active Level 4
ตัวเลือก
Gaming Hub
รุ่นนี้เจอตึ้ม
ตัวเลือก
Gaming Hub

ลูกค้าใช้งานแอปพิเคชันใดครับ 

0 คำชม
KozaPark
ตัวเลือก
Gaming Hub
หมายถึงอะไรหรอครับ
0 คำชม
xenxer
ตัวเลือก
Gaming Hub
Rov ปรับfpsไม่ได้
0 คำชม
ตัวเลือก
Gaming Hub

แอดมินต้องรบกวนให้ติดต่อแจ้ง Feedback หรือรายงานปัญหาที่พบไปยังผู้พัฒนาแอปโดยตรงครับ โดยเข้าที่ Play Store - ค้นหาแอปที่พบปัญหา - แตะที่เมนูข้อมูลติดต่อนักพัฒนาซอฟต์แวร์ - แตะที่อีเมลครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

0 คำชม
meen06
Active Level 2
ตัวเลือก
Gaming Hub
รุ่นนี้จะแก้จริงๆไหมคะซัมซุงคือร้องเรียนไปหลายรอบแล้วยังไม่ขยับอะไรเลยค่ะ
ตัวเลือก
Gaming Hub

ขอบคุณทางลูกค้าที่แจ้งข้อมูลเข้ามานะครับ ทาง Admin รับทราบปัญหาและแจ้งกับฝ่ายพัฒนาระบบให้ครับ หรืออีกช่องทางสำหรับทางลูกค้าสามารถ feedback ทางผู้พัฒนา ได้โดยตรงผ่านทาง Play Store โดยเสิร์ชชื่อแอปแล้วแจ้งเจ้าหน้าที่ได้เช่นเดียวกันครับ

0 คำชม
momotoki
Active Level 3
ตัวเลือก
Gaming Hub
ที่ตอบๆกลับลูกค้าอยู่นี่AIแหละมังไม่มีแก่นสารใดๆเลย
ปล.รออัปเดตรอบหน้าซึ่งไม่รู้ตอนไหนและไม่รู้จะแก้ให้หรือป่าว