ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

การใช้งาน SS Member ยังยากอยู่

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-09-2020 10:09 PM)
214 ยอดวิว
Majo23May
Active Level 2
ตัวเลือก
Others
ในส่วนที่เป็นคอมมูนิตี้นี่น่าจะใช้งานลำบากเลยถ้ามีการเข้ามาใช้งานของผู้ใช้งานจำนวนมากในอนาคต รวมถึงเรื่องที่มีการสร้างกระทู้ผิดหมวดเกิดขึ้นได้ง่ายๆ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
woranit
ตัวเลือก
Others
ถูกใจจริง
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Others
เยี่ยมเลยครับ โพสต์ปัญหาการใช้งาน ทางแอดมินจะได้ทราบถึงปัญหาครับ😀
NEVERDRY
Active Level 4
ตัวเลือก
Others
ผมว่าน่าจะทำให้ดีมาตั้งนานแล้ว แต่ก่อนเคยเข้า member มาบ่อยๆ แต่ไม่ค่อยเห็นมีไรอัพเดทมานานแล้ว หวังว่าการกลับมาครั้งนี้จะทำให้แอปน่าติดตามมากขึ้นนะครับ
0 คำชม
woranit
ตัวเลือก
Others
สวัสดีครับ
0 คำชม
woranit
ตัวเลือก
Others
ขอบคุณครับ