ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ตั้งค่า lock Sim card

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-14-2022 12:12 PM)
24 ยอดวิว
GiGacat
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
พอดีซื้อ m23 5g มา เห็น lock ซิมได้
เพื่อโทรศัพท์หาย พอทราบ pin เดิมๆไหมครับ
จาก เครื่อข่าย 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

แอดมินแนะนำลูกค้าติดต่อผู้ให้บริการเครือข่ายที่ใช้งานอยู่ครับผม

0 คำชม
GiGacat
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
หลายๆเรื่องที่มาถามในนี้ ไม่ค่อยได้คำตอบเลยนะครับ อย่าง locksimนี้ เป็นอะไรที่ดีมา เช่นทโทรศัพท์หาย ใครถอดซิมไป เข้าระบบเครื่องใหม่ รหัส otop จะไม่ส่งมาไหม หลายทู้ที่โพสถามไป เหมือนต้องมา ศึกษาเองเลยนะครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

แอดมินต้องขออภัยในคำตอบก่อนหน้านี้ครับ PIN ของ SIM การ์ด หากลูกค้าไม่เคยตั้งมาก่อนจะเป็นเลข 0000 ครับผม

0 คำชม