ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ทำไมถึงต้องจริงจังกับ One Ui6 /Ad14 จะเป็นจะตุยกันขนาดนั่นเหรอคะ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-29-2023 04:03 PM)
55 ยอดวิว
snowblack
Active Level 4
ตัวเลือก
Others
คือส่วนตัวค่อนข้างเฉยๆ เพราะดองอัพเดตตลอดอยู่แล้ว. เพราะเคยกดอัพเวลามันเด้งมา,แล้วจำได้ว่ามันมักมาพร้อมบัคหรือปัญหาแล้วต้องรอตัวอัพแก้อีกซึ่งกว่าตังแก้จะมาก็...... เลยสงสัยว่าลกอะไรกัน กลัวไม่ได้อัพอะไรกัน บลาๆอะไรกันขนาดนั่นคะ? บางคนก็ประชดประชันเป็นเด็กน้อยในเกมออนไลน์ฟิลแบบสายฟรีอยากได้แบบสายเติมฟิลนั่นเลย สงสัยเฉยๆ. สุดท้ายก็ได้อัพตามตารางแค่มันอาจมาไม่ตรงตามวันที่แจ้งในตารางแค่นั่นเอง 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
NEO_A34_5g
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
เขาอยากจะแสดงความคิดเห็นอะไรก็เรื่องของเขานะครับ ถ้าคุณทนไม่ไหว ก็ย้ายไป แบรนด์อื่นสิครับ หรือ ลบ samsung Members ไปเลยสิครับ คุณจะได้ไม่ต้องมาเห็นไรแบบนี้ไง? มารยาทละครับหัดมีบ้างนะครับ แซะคนอื่นไปวันๆหรอ? แค่นั้น??
RR1234_S22U
Active Level 2
ตัวเลือก
Others
คุณไม่อยากอัพนั่นมันก็เรื่องของคุณไม่มีใครไปก้าวก่ายนะครับ และคนที่อยากอัพชอบของใหม่ๆ เขาก็รอมานานมากแล้ว ที่ ยุโรปเขาอัพกันตั้งแต่กลางเดือนละครับ (s22)​ เมื่อวานที่เกาหลีก็ปล่อยอัพเดทแล้วครับ และรุ่นกลางๆ ซีรี่ A ก็ได้อัพบ้างแล้ว แต่ Premium​ phone ที่เสียตังซื้อความพรีเมี่ยมมามันไม่พรีเมี่ยมเลยครับ Midrange ได้อัพก่อน มันก็ไม่ค่อยโอเคนะครับในความรู้สึก อย่างปีที่แล้วที่ S22 เป็นเรือธงรุ่นล่าสุด S21 ได้อัพ One ui 5.0 หลัง S22 เพียง 2 สัปดาห์​เท่านั้น S20 3สัปดาห์​ นี่มันเดือนนึงละครับ ไม่ได้อัพสักที แถมต้องเห็นรุ่นอื่นๆทยอยอัพกันไปเรื่อยๆเหมือนไม่เห็นหัวอดีตเรือธง
snowblack
Active Level 4
ตัวเลือก
Others
ชอบการตอบ ตอบแบบคุณภาพ เห็นภาพ ไม่หัวเสีย นี่สิเม้นแบบคุณภาพ ขอบคุณคร้า
NEO_A34_5g
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
อืมมม.. ._. ที่โพสต์คือ กวนหรือว่า ที่ตอบเม้น ปช.หรอครับ ขอถามหน่อย🤔🤓🫤