ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ทำไมSamsung a12 ของเราถึงไม่ได้อัปเดต Android 12 คะ.

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-12-2022 08:53 PM)
312 ยอดวิว
Lucky121
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
ทำไมSamsung a12 ของเราถึงไม่ได้อัปเดต Android 12 คะ.
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

สำหรับการอัปเดตซอฟต์แวร์จะเป็นไปตามการ Roll out จากระบบ ดังนั้นแต่ละเครื่องจะได้อัปเดตไม่พร้อมกัน หากซอฟต์แวร์พร้อมให้อัปเดตแล้วจะมีแจ้งเตือนที่ตัวเครื่อง หรือแนะนำตรวจสอบจากตัวเครื่องเพิ่มเติมโดยไปที่ การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ ครับผม

VIVA90s
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
งงเหมือนกันค่ะ รอนานมากเลื่อนมาเยอะมากไม่ได้อัปสักที🥲
Lucky121
ตัวเลือก
Others
นี่งงมากเลยค่ะของพี่เราได้อัปแล้วแต่ทำไมของเราไม่ได้อัปTT
0 คำชม
VIVA90s
ตัวเลือก
Others
ของแม่เรา a12เหมือนกันค่ะได้อัปไปนานแล้วว
0 คำชม
chaloemphon
ตัวเลือก
Others
สงสัยเดือนนี้ก็ไม่ได้อัปรอจนท้อ
เดือนที่แล้วให้ความหวังว่าจะได้อัปสุดท้ายก็ไม่ได้อัปเซ็ง...
0 คำชม
Lucky121
ตัวเลือก
Others
ได้อัปแล้วอย่าลืมไปอัปด้วยนะคะ.😊
0 คำชม
vivaa12
ตัวเลือก
Others
ยังไม่ได้อัปเหมือนกันนานเกินรอ
Lucky121
ตัวเลือก
Others
จริงค่ะ.TT
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

สำหรับรายละเอียดในการอัพเดท สามารถตรวจสอบข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่แอพ Samsung Members ในหัวข้อประกาศครับผม

0 คำชม