ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สิทธิ์นักศึกษา

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-02-2022 02:24 AM)
132 ยอดวิว
foldd
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
samsung campaign สิทธิ์นักเรียน นักศึกษา มันมีช่องให้ใส่รหัสนักศึกษา แล้วก็ให้อัพรูปบัตรนักศึกษา แต่น้องผมอยู่มัธยม ไม่มีรหัสนักศึกษา ต้องทำไงครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

ท่านจะต้องทำการลงทะเบียนเพื่อรับรหัสยืนยันตัวตน โดยลงทะเบียนในเว็บไซต์ https://newstudent.thsamsungcampaign.com/ และปฎิบัติตามเงื่อนไขที่บริษัทฯ กำหนดครับ โดยกรอกข้อมูลให้ถูกต้องครบถ้วน พร้อมทั้งแนบบัตรประชาชน และบัตรนักศึกษา หรือบัตรประจำตัวบุคลากรทางการศึกษา เพื่อให้บริษัทฯ ตรวจสอบสิทธิของท่าน ในการนี้ ชื่อที่ทำการลงทะเบียนต้องตรงกับชื่อที่ระบุในบัตรประชาชน และบัตรนักศึกษา หรือบัตรประจำตัวบุคลากรทางการศึกษา บริษัทฯ จะแจ้งผลการตรวจสอบสิทธิให้ท่านทราบทางอีเมลที่ท่านทำการลงทะเบียนครับผม

0 คำชม
foldd
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
ช่องรหัสนักศึกษาใส่เลขประตัวนักเรียนได้หรอครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

กรอกรหัสประจำตัวนักเรียนตามข้อมูลที่ระบุบนบัตรนักเรียนได้ครับ

0 คำชม