ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ใช้ Note 10 อยู่ อยากขยับไป S20 Ultra 5G เพื่อนๆคิดว่าไงบ้างครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-21-2022 08:50 AM)
33 ยอดวิว
Hannarong
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Others
ใช้ Note 10 อยู่ อยากขยับไป S20 Ultra 5G เพื่อนๆคิดว่าไงบ้างครับ ส่วนตัวอยากได้รุ่นนี้มากๆ 

Now i am using Galaxy note 10 i have pan to buy S20 ultra 5G (only) i need advice from friends please 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Blackmore
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
S20Ultra ไม่มีปากกานี่สิ...คิดถึงNoteแน่เลยยย
Hannarong
ตัวเลือก
Others
ปกติใช้ปากกาก็ไม่ได้บ่อยนะครับ แต่มีมันก็ดีกว่า แต่ก็อยากลองฟีเจอใหม่ๆดูบ้าง พี่ว่าคุ้มที่จะขยับไหมครับ ลังเลมากๆเลย
0 คำชม
Blackmore
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
ส่วนตัวนะแต่ก่อนเคยไปใช้Sใช้ได้สักพักก็กลับมาNoteเหมือนเดิม ด้วยความที่ว่าต้องมีปากกามากดเล่นยามว่าง... ส่วนS20Ultraฟีเจอร์หลักก็จะเป็นเรื่องของกล้องซูมใช่ไหมล่ะ ส่วนฟีเจอร์ซอฟต์แวร์One ui 4.1ก็ได้ฟั่งชั่นเหมือนๆกันครับ
Hannarong
ตัวเลือก
Others
ขอบคุณครับผม
0 คำชม