ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A6 อัพเดท แอนดรอย10แล้ว ไม่มีฟีเจอร์อะไรใหม่ๆเลย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-15-2020 07:51 PM)
175 ยอดวิว
momoyou
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
ตอนแรกคิดว่าถ้าได้อัพเดทเป็นoneui2 จะได้รับฟีเจอร์อะไรใหม่ๆบ้างนิดหน่อย แต่นี้แถบจะไม่มีอะไรเปลี่ยนเลยถึงมีก็เล็กหน่อยเพราะไม่มีฟีเจอร์อะไรเด่นๆเลย 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Others

One UI 2 ปรับเปลี่ยนจาก One UI 1 เพียงเล็กน้อยครับ ไม่ได้มีอะไรที่เห็นชัดขนาดนั้นครับ หลัก ๆ ก็ Gesture แบบใหม่ครับ ปัดออกแอปฟิน ๆ เลยครับ

0 คำชม
momoyou
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
แต่อยากได้ฟีเจอร์ใหม่ๆบ้าง ซัมซุงจะเห็นไหมนะ
0 คำชม