ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Reset password samsung note

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-26-2021 01:00 PM)
199 ยอดวิว
khunthongpro
Active Level 4
ตัวเลือก
Others
ผมงงสุดๆ ว่ามันจะให้ทำอะไรของมัน ว่ามันจะส่งเมลอะไรไม่รู้  ลองกดไป ไม่เกี่ยวแล้ว

image

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

ยังพบการแจ้งเตือนดังกล่าวอยู่ไหมครับ 

0 คำชม
ตัวเลือก
Others
การแจ้งเตือนใน email ใช้มั้ยครับ ยังอยู่ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

หากยังพบอาการ แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ รบกวนติดต่อ Call Center โทร 1282 เวลา 08.00-20.00น. หรือ ติดต่อ Live Chat http://livechat.support.samsung.com/Customer_new/TH เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม
ตัวเลือก
Others
เปล่าครับ คือ ผมแค่ต้องการรู้วิธีreset password samsung note แล้วมันดูซับซ้อนไม่เหมือนone ui 2หรือtouchwiz ครับ ช่วยบอกวิธีรีเซ็ดด้วยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

แนะนำติดต่อช่องทางข้างต้น เพื่อให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิคตรวจสอบและให้คำแนะนำครับผม 

0 คำชม
ตัวเลือก
Others
ครับ
0 คำชม