ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

samsung galaxy a05s

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-24-2024 10:24 AM)
141 ยอดวิว
Thanwa1234
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
ใครที่คิดจะซื้อ samsung galaxy a05s อย่าซื้อ
เพราะว่าพออัปเดตเป็น one ui 6 android 14 แล้ว
สเปคลด rov ปรับสุดภาพก็มาต่ำ lolwr ตอนที่ไม่ได้อัดเดตปรับสุดได้ทุกอย่างแต่พออัปเดตได้เท้าแหละ
ปรับไม่ได้เลย ส่งข้อมูลทั้งหมดไปแล้วก็ไม่ตอบมาเลย บอกตรงๆนะเจอปัญหาแบบนี้ อย่าคิดที่จะซื้อดีกว่านะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Flim123
ตัวเลือก
Others
จริงครับอัพใหม่ แต่แย่กว่าเดิมช้ากว่าเดิมด้วย ตัวอย่าง คอลvdo message เเล้วย่อหน้าจอเล็กลงเเล้วไปเล่นแอปอื่น คือช้ามาก ไถ Facebook หน่วงมากๆ ตอน 5.1 คือลื่นไหลกว่านี้เยอะ
ตัวเลือก
Others

แอดมินขอน้อมรับฟีดแบคไปยังหน่วยงานที่เกี่ยวนะครับ อย่างไรแล้วต้องขอภัยในความไม่สะดวกครับ

0 คำชม
Thanwa1234
ตัวเลือก
Others
เฮ้...จะเอ้าไรกับaiตอบ
Tau14k
ตัวเลือก
Others
คือเมื่อวานเราอัพเดทซอฟแวร์ของsumsung a05s ทุกอย่างปกติแต่พอเข้าเล่นเกม Rov ก่อนเล่นปรับกราฟิกได้ปกติแต่พอเข้าไปในเกม คือก้า fps ได้แค่45ทั้งที่เราตั้งเป็น 60 มีใครพอรู้วิธีแก้ไขบ้างมั้ยคับลองรีเซ็ทการตั้งค่าแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิม ขอบคุณล่วงหน้าเลยย
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ

0 คำชม