ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 
แก้ไขแล้ว! แก้ไขแล้ว

หัวข้อเดิม:

การอัพเดตของแอฟสโตไม่ทำงานตามรุ่นตั้งค่าโรงงานทุกอย่างก็ยังเหมือนเดิมต้องทำยังไง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-01-2022 08:04 AM)
81 ยอดวิว
Nataya
Active Level 1
ตัวเลือก
Samsung Online Store
ช่วยบอกและจะส่งไปก็ทำไม่เป็นมีใครทำเป็นช่วงบอกที
page.ForumTopicPage.replies-count.text
วิธีการแก้ปัญหา
ตัวเลือก

ขออภัยครับ ตอนนี้พบปัญหาอย่างไร สามารถแจ้งแอดมินได้เลยนะครับ เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

oem01
ตัวเลือก
Hi
0 คำชม
Nataya
ตัวเลือก
Hi
0 คำชม