ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ทำไมผมเล่นเกมส์ผ่าน Launchar ไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-19-2022 07:53 AM)
133 ยอดวิว
beegre
Active Level 1
ตัวเลือก
Samsung Online Store
เล่นเกมส์ไม่ได้
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก

แอดมินขออนุญาตสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมครับ หากทดลองปิดใช้งาน Game Launcher สามารถเปิดเล่นได้ตามปกติหรือไม่ครับผม

0 คำชม
beegre
ตัวเลือก
ผมไม่แน่ใจครับ ก่อนหน้านี้ มีคนติดตั้งแอปเกมส์ให้ แต่ทีนี้ติดเอาเนต vpn ที่ลงโนตบุค (ผมโหลดมาไว้ในโทรศัพย์) ผมเอามาลงไว้กับเกมส์ มันเลยเข้าไม่ได้ ผมลบออกหมดเลย ก็เลยเข้าไม่ได้
0 คำชม
beegre
ตัวเลือก
ตอนนี้มีคนลงให้ใหม่มั้ย
0 คำชม
ตัวเลือก

แอดมินขออนุญาตแนะนำรีเซ็ทการตั้งค่าครับ รบกวนเข้าไปที่การตั้งค่า >>การจัดการทั่วไป>>รีเซ็ท >>รีเซ็ทการตั้งค่าทั้งหมด เป็นการรีเซ็ทการตั้งค่าในเครื่อง เครื่องจะดับไปแล้วเปิดขึ้นมาใหม่เอง ข้อมูลในเครื่องไม่หาย แล้วลองใช้งานอีกครั้งครับ

0 คำชม