ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สงสัย?

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-21-2021 09:22 PM)
49 ยอดวิว
Mhoo
Active Level 7
ตัวเลือก
Samsung Online Store
เอาไม้เซลฟี่มาใช้กับ Note S10
มีรูปไม่พึงประสงค์เข้ามา 5 รูป ลบออกรูปเดิมๆ5รูปก็มาใหม่อึก แก้ไขอย่างไรขอคำแนะนำด้วยครับ

image

image

image

image

image

image

รูปที่2-5 คือรูปที่เข้ามาเอา แม้ลบออกแล้วก็กลับมาอีก งง
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก

แนะนำลูกค้าลองถอดการติดตั้งแอปนอกที่โหลดมาออกก่อนครับ เช่นแอปแต่งรูป ต่างๆ

Mhoo
ตัวเลือก
ขอบคุณครับ
0 คำชม
Thonthuch
Active Level 3
ตัวเลือก
มีรูปเพิ่มเข้ามาเองหลังใช้อุปกรณ์นี้หรอครับ ?
Mhoo
ตัวเลือก
ครับ แต่ตอนนี้หายแล้วครับ ตามที่แอดมินแนะนำ
0 คำชม
Mhoo
ตัวเลือก
ใช่ครับเพราะต้องต่อบลูทรูช จากอุปกรณ์เข้ากับโทรศัพท์ น่าจะเกิดจากการเชื่อมเข้าด้วยกันภาพ5ภาพม่ทุกวันลบแล้วก็มาใหม่ จนผมถอนการติดตั้งแอพ
0 คำชม