ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

อยากให้มี samsung galaxy book ในไทย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-06-2022 12:34 AM)
83 ยอดวิว
nเค
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Samsung Online Store
อยากให้ samsung ทำการตลาดโน๊ตบุ๊คในไทยอีกครั้ง 

ขอเป็นกระบอกเสียงให้กับคนที่อยากให้มีการขาย samsung galaxy book ในไทยบ้างครับ หวังว่าน่าจะมีหลายๆ คนที่สนใจตัวนี้อยู่ 

อยากให้ทาง samsung พิจารณาการทำตลาดโน๊ตบุ๊คในประเทศไทยอีกครั้ง

image

image

image

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
WCR7
Active Level 3
ตัวเลือก
เห็นด้วยครับ ผมสาวก SAMSUNG อยากให้มี ECO system ของ SAMSUNG แบบครบๆในไทยครับ
Zchwazer
Beginner Level 3
ตัวเลือก

เห็นด้วยอีกคนครับ ผมก็อยากใช้ ECO System ของ SAMSUNG ทั้งหมดเหมือนกัน Smartphone ก็แล้ว Tablet ก็แล้ว ได้ Laptop ด้วยจะชื่นใจมากๆเลย