ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

CooperMc

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-08-2021 01:17 AM)
193 ยอดวิว
CooperMc
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Samsung Online Store
ขอถามหน่อยคะ คือ นาฬิกา รุ่น Active2 เปิดไม่ติด แบตเตอรี่ชาร์ทเต็ม แต่เปิดไม่ติดต้องไงคะ ต้องไปที่ร้านดูให้อย่างเดียวใช่มั้ยคะ ปล.มื้อวานเราปล่อยให้แบตหมดจนดับเอง มันเกี่ยวกันมั้ยคะกับที่เปิดไม่ติด
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก

กรณีที่แบตเตอรี่หมดและตัวเครื่องปิดเองโดยอัตโนมัติมีส่วนเกี่ยวข้องที่ทำให้ Galaxy Watch เปิดไม่ติดได้ครับ เบื้องต้นแอดมินแนะนำให้ทดลองกดปุ่ม Power ค้างไว้มากกว่า 7 วินาทีครับ หากยังไม่สามารถเปิดเครื่องได้ต้องรบกวนนำ Galaxy Watch ติดต่อที่ศูนย์บริการซัมซุงครับผม ตรวจสอบศูนย์บริการซัมซุงใกล้เคียงได้ที่ https://www.samsung.com/th/support/service-center/ ครับ

CooperMc
Beginner Level 3
ตัวเลือก
ขอบคุณมากนะคะ วันนี้เอาไป ร้านที่ซื้อมาเปิดติดใช้งานได้แล้วคะ 😊😊
0 คำชม
ตัวเลือก

แอดมินยินดีให้บริการครับ

0 คำชม