ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

คือว่าอัพเดทล่าสุดมานี้ปัญหามี1.กล้องหน้าเหมือนสีซีดลง2.บลูทูธตอนเชื่อมต่อกันแล้วเสียงออกสลับข้างกันแบบL=R... ดูโพสต์

Moderator    

หากพบปัญหาเฉพาะการใช้งานบลูทูธ แนะนำเข้าตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ต - เลือก รีเซ็ตการตั้งค่าเ... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

เพื่อนๆ 1. ชาร์จแบต เมื่อแบตเหลือเท่าไหร่กันคะ 2. ตั้งค่าแบบปกป้องแบตกันไหมคะ ส่วนตัวตั้งค่าแบตเตอร์รี่หยุดชาร์จเมื่อถึง 80% และตอนนี้เเค่ 79%... ดูโพสต์

ทําไมผมใช้ galaxy A04s ถึงไม่มีเเผง edge อะครับเเละก็ AOD ด้วยผมเช็คใน Display เเล้วมันไม่มี ดูโพสต์

Moderator    

สำหรับแผง Edge และ Alway on Display ไม่มีในรุ่น Galaxy A04s ครับ ซึ่งแต่ละรุ่น สเปคตัวเครื่องและการใ... ดูโพสต์

A34

ไม่สามารถเปลี่ยนรูปแบบการล็อคหน้าจอได้ ดูโพสต์

Moderator    

ไม่ทราบว่าลูกค้าต้องการใช้งานรูปแบบใด และติดปัญหาที่ขั้นตอนใดครับ ดูโพสต์

samsung s21 ultra อัพเดตแล้วจอขึ้นเส้นสีเขียว โดยที่ไม่เคยทำเครื่องตก ปิดเครื่องเปิดใหม่แล้วเส้นก็ไม่หาย มีวิธีแก้ยังไงบ้าง... ดูโพสต์

Moderator    

สวัสดีครับ สอบถามด้านใดครับ ดูโพสต์

Samsung a15 5g สัมผัสไม่ได้บางครั้งและอาการค้าง ดูโพสต์

Moderator    

แนะนำให้นำเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างเช็คเครื่องให้โดยละเอียดครับ สามารถติดต่อศูนย์บริการได้ท... ดูโพสต์

S21 FE เมื่อวานอัพเดตซอฟแวร์ เสร็จ ตกเย็นดูซีรีย์ปกติ อยู่ ๆ เครื่องขึ้นเส้นสีเขียว รีสตาร์ท รีเซ็ทเครื่องละก็ไม่หาย ไม่เคยทำเครื่องตก ใช้งานมาเกือบ 2... ดูโพสต์

เราติดต่อ คอลเซ็นเตอร์แหละค่ะ เบื้องต้นเค้าแจ้งว่าต้องเปลี่ยนจอทำนัดจองคิวเข้าไปที่ศูนย์ วันเสาร์ นี... ดูโพสต์