ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

กาาป้องกันอุปกรณ์ ในหน้าแบตเตอรี่ ปิดกลับยังครับ? กรณีเปิดแล้วอยากปิดกลับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-15-2021 11:35 AM)
139 ยอดวิว
เอกา
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
อยากปิดกลับเหมือนเดิมครับ s6 lite 

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

ไม่สามารถปิดได้ครับ ไม่ทราบว่าใช้งานแล้วมีปัญหาใดหรือเปล่าครับผม

เอกา
ตัวเลือก
Tablets
เปิดแล้วเปิดเลยหรือครับ ตอนแรกเห็นปิดมาอยู่ ตอนนี้มีปัญหา แอป Messenger ไม่สามารถกดถ่ายรูปได้ครับให้สิทธิ์หมดแล้วก็ไม่ได้เลยไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับเปิดตัวนี้หรือเปล่า? เป็นตั้ง A52 5G ด้วยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

ใช่ครับ ลองเช็คการอนุญาตอีกครั้ง โดยเข้า การตั้งค่า - แอป - เลือก Messenger - การอนุญาต - แล้วเปิดให้หมดทุกหัวข้อ หากเปิดแล้วยังไม่ได้อีก ลองไปที่ การตั้งค่า - แอป - กดเมนู (มุมขวา) - รีเซ็ตแอปที่ตั้งค่าไว้ แล้วรีสตาร์ทเครื่องดูก่อนครับ / ไม่เกี่ยวกับการเปิดการป้องกันอุปกรณ์ครับ

เอกา
ตัวเลือก
Tablets
ทำหมดทุกอย่างแล้วครับเหมือนเดิม วีดีโอคอลไรได้ แต่กดถ่ายรูปส่งให้เพื่อนไม่ได้ครับ 2เครื่องเป็นเหมือนกันเลย
0 คำชม
เอกา
ตัวเลือก
Tablets
เปิดแล้วเปิดเลยหรือครับ ตอนแรกเห็นปิดมาอยู่ ตอนนี้มีปัญหา แอป Messenger ไม่สามารถกดถ่ายรูปได้ครับให้สิทธิ์หมดแล้วก็ไม่ได้เลยไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับเปิดตัวนี้หรือเปล่า? เป็นตั้ง A52 5G ด้วยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ รบกวนติดต่อ Call Center โทร 1282 เวลา 08.00-20.00น. หรือ ติดต่อ Live Chat http://livechat.support.samsung.com/Customer_new/TH เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม