ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ช่วยด้วยค่ะ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-06-2022 08:48 AM)
138 ยอดวิว
kaminnn
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
เล่นแท็บs6อยู่ดีๆแล้วเครื่องก็ดับแล้วรีสตาร์ทเองเลยค่ะ เกิดจากอะไรคะ นานอยู่พักนึกกว่าจะเปิดติด
page.ForumTopicPage.replies-count.text
kongzazaza159
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
เกิดจากเครื่องร้อนเกินไป
0 คำชม
kaminnn
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
น่าจะใช่นะคะ เพราะก่อนหน้านี้เพื่อนเอาไปเล่นเกมแล้วอยู่ๆก็ดับไปเลยค่ะ แล้วเกมนี้เล่นทีไรเครื่องร้อนทุกทีเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

ขณะใช้งานแอปพลิเคชั่นที่ต้องการการประมวลผลมากขึ้นหรือใช้งานแอปพลิเคชั่นในเครื่องเป็นระยะเวลานานรวมถึงการใช้งานแอปพร้อมกันหลายๆแอป เครื่องอาจร้อน ให้พักการใช้งานอุปกรณ์สักครู่ และตรวจสอบการตั้งค่า>การจัดการทั่วไป>รีเซ็ต>ปิดและเปิดเครื่องอัตโนมัติ เปิดไว้หรือไม่ ครับ แต่หากไม่ได้เปิดและยังพบปัญหาอยู่ แนะนำส่งเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจเช็คอาการเพื่อความถูกต้องและชัดเจนครับ โดยสามารถค้นหาศูนย์บริการใกล้บ้านได้ที่ https://www.samsung.com/th/support/service-center/ ครับ

0 คำชม