ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ทำไม Tab S8+ ลงแอพ Grab ไม่ได้??

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-28-2022 07:31 PM)
1003 ยอดวิว
ooniris
Active Level 4
ตัวเลือก
Tablets
ทำไม Tab S8+ ลงแอพ Grab ไม่ได้??
อยากทราบเหตุผลแบบละเอียดกว่านีี้
ไม่รู้ว่าแท็บเล็ตยี่ห้ออื่น หรือรุ่นอื่น
มีปัญหานี้หรือเปล่า
image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

จากภาพข้างต้น ตัวแอพจะไม่รองรับการใช้งานของตัวเครื่องครับผม รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ 

0 คำชม
Pharitajj
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
Tab S6 Lite ก็เจอปัญหาแบบนี้เหมือนกันค่ะ พอเราลบออก จะโหลดใหม่ก็ไม่มีแอ็พ grab ใน playstore อีกเลยค่ะ มีแต่ของคนขับรถกับคนขายอาหาร
ตัวเลือก
Tablets

หากค้าหาใน Google Play store แล้วไม่พบแอปข้างต้น   แสดงว่าตัวเครื่องไม่รองรับการใช้งานกับตัวแอปบน  Tab S6 Lite   ครับผม 

0 คำชม
Members_JP6njwD
ตัวเลือก
Tablets

ใช่ ครับ   tab  8 นิ้ว ใช้ ไม่ ได้ เหมือน กัน ครับ

0 คำชม
Pradchaya
ตัวเลือก
Tablets

โหลดได้หรือยังคะ S7 fe เป็นเหมือนกัน 

0 คำชม
nagorn
ตัวเลือก
Tablets
ดันครับ
0 คำชม
SUNTHONE
ตัวเลือก
Tablets

Tab S6 ก็เจอคับ (8 ก.พ. 67) 

0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ 

0 คำชม
SUNTHONE
ตัวเลือก
Tablets
ส่งพร้อมแนบรูปไปแล้วคับ
0 คำชม