ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

พอดีผมมี tab 2 10.1

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-31-2021 09:28 PM)
354 ยอดวิว
khunthongpro
Active Level 4
ตัวเลือก
Tablets
ตอนเอาไปซ่อมศูนย์คิด 3000 (mainboardพัง) แล้วรูปอาจหาย เกือบ10ปีต่อมามาลองดูอีกครั้งยังเป็น ตอนนี้ต้องการกู้รูปภาพคืนครับผม อาการเครื่องเป็นแบบนี้ครับ

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

ไม่ทราบว่าได้มีการซิงค์รูปภาพไว้กับ Account ต่างๆ เช่น Samsung Cloud , Drop Box หรือ Google Drive ไว้บ้างหรือไม่ครับ หากไม่ได้มีการซิงค์ไว้ ทีมงานไม่มีข้อมูลเรื่องการกู้ไฟล์เลยครับ

0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets
ครับ แล้วซ่อมเมนบอร์ด มีโอกาสข้อมูลหายมากน้อยแค่ไหนครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

กรณีนำเครื่องเข้าซ่อม ข้อมูลจะหายครับผม หากก่อนหน้านี้ได้มีการซิงค์ข้อมูลไว้แล้ว ข้อมูลที่ซิงค์ยังมีอยู่ครับผม

0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets
ครับTT
0 คำชม
SomeoneLOL
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
ผมมี note 10.1 หน้าตาแบบนี้เลย ตอนนี้เปิดไม่ติดแล้ว
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets
ใช้งานได้กี่ปีครับ
0 คำชม
SomeoneLOL
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
น่าจะ 5 ปีครับ