ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ศรีสวัสดิ์

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-23-2021 09:35 PM)
302 ยอดวิว
exdreem
Active Level 4
ตัวเลือก
Tablets
ขอคำแนะนำพี่ๆในนี้หน่อยค่ะ เผื่อเจอพี่มีประสบการ์ณค่ะ พอดีเอารถมอไซค์เข้าไฟแนนท์ศรีสวัสดิ์ค่ะ ส่งมาได้6เดือนแล้ว สัญญาจ่าย 12 งวด เหลือ 6งวดค่ะ  ค้างยังไม่จ่ายมา4เดือนแล้วคือวันนี้เขามายึดรถเลยขอพี่เขาไว้ก่อน  เราสามารถขายรถแล้วเอาเงินมาจ่ายค่างวดที่เหลือได้มั้ยคะเพราะติดสัญญากับศรีสวัสดิ์ ถ้าปล่อยยึดเราไม่ได้อะไรเลย แต่ถ้าขายเงินจะเหลือเกือบหมื่น ค่ะ 
page.ForumTopicPage.replies-count.text