ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เมื่อไหร่ LINE application for Tablet ฝั่ง android จะมีให้ใช้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-21-2022 02:42 PM)
5359 ยอดวิว
ooniris
Active Level 4
ตัวเลือก
Tablets
เมื่อไหร่ LINE application for Tablet ฝั่ง android แบบ account เดียวกับมือถือ
จะมีให้ใช้ซักกะทีครับ
ในเมื่อแอปก็มีคนใช้เยอะ และมีความต้องการใช้ 2 อุปกรณ์ใน account เดียว
เพื่อความสะดวกในการทำงานหลายอย่าง วอนให้ยักษ์ใหญ่อย่าง samsung
ช่วยแนะนำผู้ผลิต app line ทำให้ใช้ด้วยนะครับ

โพสต์นี้ขอมาบ่นให้ฟังกันเฉยๆนะครับ

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Jingjo30
Active Level 6
ตัวเลือก
Tablets
ตอนนี้ มี Line ที่มากับ Browser เช่น chrome ของ google และ edge ของ Microsoft ถ้ามี line หลัก ในมือถือ
ใช้ line ผ่าน browser ได้ อันเดียวกัน
Tablet ก็คล้ายกับ PC จ้า
0 คำชม
ooniris
Active Level 4
ตัวเลือก
Tablets
ลองแล้วไม่เวิร์คเลยครับ
0 คำชม
เราสองคน
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
ตอนนี้เลยได้ไหมอยากapp line เธอ
0 คำชม
เราสองคน
ตัวเลือก
Tablets
ขอเจอกีนพูดกันสักครั้งก็ยังดีนะ
0 คำชม
Members_ocbUxHA
ตัวเลือก
Tablets

+1 ครับ
รอเหมือนกันครับ

0 คำชม
YupaLin
ตัวเลือก
Tablets
รออยู่เหมือนกัน ลองใช้แล้วไม่โอเคเลย ตอนนี้ต้องซื้อเบอร์ใหม่ แต่ไม่สะดวกเลย สงสัยต้องซื้ออีกค่ายแน่เลย
0 คำชม
SriPair
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
+ 1ค่ะ ต้องการมากๆเพื่อความสะดวกสบาย
0 คำชม
Nampuh
ตัวเลือก
Tablets
+1 รอๆ เหมือนกัน
0 คำชม
Nozz
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Tablets
นี่ปี 2024 แล้วก็ยังใช้ไม่ได้เหมือนเดิมครับ
0 คำชม