ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Android 13 (One UI5) for Galaxy Tab S6 lite 2022

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-21-2022 03:26 PM)
1295 ยอดวิว
Aphiwads
Active Level 4
ตัวเลือก
Tablets
วันนี้ปล่อยให้ Update เรียบร้อยแล้วนะครับ
ขนาดไฟล์ 1640.08 MB

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Pattaraphol
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
ปล่อยไม่พร้อมกันหรอครับ รู้สึกว่าตัว lte จะได้อัพเดทก่อน wifi
Aphiwads
ตัวเลือก
Tablets
น่าจะตามมาทีหลังนะครับ เพราะตามกำหนดต้องได้อัพเดตในเดือนนี้
Pattaraphol
ตัวเลือก
Tablets
ครับ รีวิวหลังอัพเดทหน่อยครับ เร็วขึ้นไหมครับ
Aphiwads
ตัวเลือก
Tablets
โดยรวมๆเหมือนเดิมนะครับ ตอนนี้กำลังดูว่าแบตอึดไหมหรือว่าสูบแบตกว่าเดิมครับ
Pattaraphol
ตัวเลือก
Tablets
ขอบคุณครับ
kwoososo
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
อัพเดตแล้ว แต่ยังเป็นเวอร์ชั่นเก่าอยู่ ต้องรออีกนานไหมค่ะ
Screenshot_20221223_163824_Software update.jpg
Aphiwads
ตัวเลือก
Tablets
ตัวรุ่นWifiน่าจะรอรอบการอัปเดตหน้าครับ
ตอนนี้เห็นว่าปล่อยให้รุ่น Lte อัปเดตก่อน
0 คำชม
inow1234
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
ตัว2020จะได้อัพเดทไหมครับ
Aphiwads
ตัวเลือก
Tablets
ตอนนี้ที่ยืนยันมีตัว 2022 ได้ไปต่อครับ
ส่วนตัว 2020 ยังไม่แน่ใจว่าจะได้อัพเดทไหมเพราะใช้ CPU คนละตัวกัน กับตัวปี 2022 ครับ