ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 
แก้ไขแล้ว! แก้ไขแล้ว

หัวข้อเดิม:

Facebook โหมดมืดหายไปจาก tab s7 มีใครเป็นบ้างครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-31-2021 09:34 AM)
119 ยอดวิว
KazuyaKZ
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
วิธีการแก้ปัญหา
ตัวเลือก
Tablets

ก่อนหน้านี้ได้มีการอัปเดตตัวแอปมาหรือไม่ครับ หากมีการอัปเดตแอปแล้วโหมดมืดหายไป เป็นที่ตัวแอป ต้องรบกวนแจ้งไปทางผู้พัฒนาแอปโดยตรงนะครับ เข้าที่ Play Store ค้นหาแอปแล้วแจ้งที่หน้าแอปได้เลยครับ

KazuyaKZ
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
อัพเดท เป็นเวอร์ชันเดี่ยวกันกับ โทรศัพท์ huawei Nova5t เลยครับ
แต่ในโทรศัพท์ ก็มีโหมดมืดปกติ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

ลองเข้า Play Store ค้นหาแอป Facebook แล้วถอนการติดตั้งจากนั้นให้ลองติดตั้งใหม่ดูครับ หากยังไม่มี ต้องรบกวนแจ้งไปทางผู้พัฒนาแอปตามข้างต้นนะครับผม

0 คำชม