ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Line for tablet

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-27-2024 11:45 PM)
776 ยอดวิว
Hamjis
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
ซัมซุงจะอัปline for tabletได้ไหมอะอยากใช้ไลน์ไอดีเดียวได้2เครื่อง
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

สำหรับสมาร์ทโฟนและ Tablet ไม่รองรับใช้บัญชี LINE เดียวกันได้ครับผม แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ

0 คำชม
Hamjis
ตัวเลือก
Tablets
อนาคตจะมีไหมคะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

แอดมินยังไม่ได้รับแจ้งข้อมูลเข้ามาครับผม

0 คำชม
Kooriize
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
Samsung น่าจะนำเรื่องนี้ไปพิจารณาเนอะ ไปอ่าน Comments หลายที่ใน Youtube หลายช่องก็มีคนพูดถึงเรื่องนี้กันเยอะ เพราะมันสะดวกในการทำงาน บางคนก็แยกบัญชี LINE ส่วนตัวกับ LINE ทำงานออกจากกัน ถ้าทำได้นี้ว้าวเลย!! มีการเปลี่ยนแปลงล่ะ
0 คำชม
Hamjis
ตัวเลือก
Tablets
ใช่ค่ะ อยากให้ใช้บัญชีเดียวได้สองเครื่องมากค่ะซื้อtabletมาก็อยากตอบข้อความในนั้นเลยไม่ต้องคอยยกโทรศัพท์ขึ้นมาตอบ หวังว่าซัมซุงจะเอาไปพิจรณานะคะ
0 คำชม